4 ตอบกลับ

บ้านนี้22 วีค 630 บ้านนีกินกล้วยหอม น้ำเต้าหู้ นมวันล่ะกล่อง (แอนมัม นมหมีสลับๆกัน) ข้าว อาหารทานปกติ น้ำหนักแม่ขึ้นนิดเดียว เน้นนอนตะแคงซ้าย

บ้านนี้ตอน23วีค หนัก580 กรัมค่ะ แม่บ้านนี้กินปกติเลยไม่ค่อยได้บำรุงอะไรแต่เลือกกินของที่มีประโยชน์

บ้านนี้พึ่งจะรู้ว่าตัวเองท้องตอนจะ5เดือนค่ะ ไม่ได้บำรุงอะไรเลย ตอนนี้25+5 ก็เริ่มจะบำรุงแล้ว ค่ะ

21 Week 507 g ค่ะ กินไข่ไก่2-3 ฟอง เเละนม ค่ะ นมถัวเหลือง กินกล้วย เเต่ไม่ได้กินทุกวันนะคะ