14 ตอบกลับ

ไม่เปนไรนร้าลูกอาจจะหลับรึไม่อยากเล่นบางครั้งลูกดิ้นแรงบางครั้งดิ้นเบาหรือขยับตัวจนเราไม่รู้สึกก็มีบ้านนี้ก็24w5dล่ะดิ้นบางไม่ดิ้นบางอยุ่เรย

เหมือนกันคะแม่ดิ้นแบบตอดๆเบาๆให้เรารู้สึก จะดิ้นตอนหิวหรืออิ่มคะ และดิ้นตอนกลางคืนแต่เป็นคนหน้าท้องหนาเลยอาจจะรู้สึกเบาคะ

ไม่ต้องเครียดค่ะของเราหมอให้มานับจริงจังตอน 26 w ค่ะ ส่วนตอนนี้ 28wคิดว่าลูกคงเปิดผับในท้องกลางคืนไม่นอน

เป็นเหมือนกันค่ะ แต่อ่านรีวิวมาเขาบอกลูกจะดิ้นสม่ำเสมอช่วง 28-30วีคเป็นต้นไปค่ะ

บางวันก็ดิ้นทั้งวันบางวันก็ดิ้นบางไม่ดิ้นบางน่าจะหลับนะคะ

เราก้อ20วีค ก้อดิ้นไม่สม่ำเสมอนะคะ แต่หมอบอกไม่เป็นไรคะ

บ้านนี้17 w3d รู้สึกได้ชัดเจนมากๆๆว่าน้องดิ้นและแรงมากค่ะ

น้องน่าจะตอดอยู่ค่ะแม่ ถ้าดิ้นจริงๆจะ28wขึ้นไปค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะแม่ จะรู้สึกตอดแต่ไม่สม่ำเสมอ 20w

ไม่เป็นไรค่ะ..น้องจะดิ้นสม่ำเสมอตอน 28w ขึ้นไปค่ะ