33 ตอบกลับ

บ้านนี้ไตรมาส2อยากมีทุกวันเลยค่ะบางทีเราไม่เสร็จงอนสามีสะงั้น555

บ้านนี้ไม่อยากมีเลยค่ะเพราะหมอสั่งห้ามด้วยค่ะกลัวน้ำคล่ำจะแตก

แม่บ้านนี้ตายด้านค่ะ มีแต่อาการเหนื่อย เพลีย เพิ่มขึ้น

บ้านนี้สามีขืนใจเอาค่ะ🤣เพราะแทบจะกัดหัวสามีแล้วค่ะ

ไม่มีอารมณ์เลยคะแม่ แฟนก็เข้าใจกลัวลูกเป็นอันตรายคะ

มีบ่อยทุกไตรมาสเลยค่ะ ตอนนี้ไตรมาส3ก็ยังบ่อยอยู่ 🤣🤣

ต้องช่วยตัวเองแล้วละคะ แม่บ้านนี้นี้ก็เป็นคะ555

ไม่มีเลยค่ะ ไตรมาส3แล้ว เบื่อหน้าคุณพ่อด้วยค่ะ

บ้านนี้เข้าไตรมาส3พ่อบอกห่วงลูกไม่ทำเลยค่ะ

บ้านนี้คุณพ่อบอกท้องใหญ่แล้ว เดี๋ยวโดนลูก

บ้านนี้แฟนสกิดทุกคืนเลยค่ะ บางทีเราก็ไม่อยากมีเวลากลางคืน อยากมีกลางวันมากกว่า แต่แฟนทำงานได้เเต่ทำใจ55