32 ตอบกลับ

บ้านนี้ตอนท้องแรกรู้ประมาณ 8-9วีคค่ะ ท้อง2รู้เร็วมากตอน4วีค หลัง ปจด.ขาดแค่5วันค่ะ😂

ก่อนหน้าคุมเองมาตลอด เริ่มปล่อยวันที่29/12/64 ลองตรวจฉี่วันที่25/1/65 ขึ้น2ขีดชัดๆเลยคะ😊

บ้านนี้ประจำเดือนขาด5วัน ตื่นเช้ามาตรวจเจอเลยค่ะ ขึ้นชัดมาก

ประจำเดือนไม่มา2วันซื้อที่ตรวจมาตรวจก็ขึ้น2ขีดเลยค่ะ

บ้านนี้รู้ตอน 6wคะ ตรวจขึ้นจางๆรอบแรก รอบที่2ชัดเลยค่ะ

7 สัปดาห์ค่ะ นึกว่าตัวไข้ ที่ไหนได้แพ้ท้องหนักมากกกก

8weekจ้า เพราะประจำเดือนขาดมา1เดือน+อาการแพ้ท้องจ้า

บ้านนี้รู้ว่าตั้งครรภ์ตอน2สัปดาห์หลังปจด.หมดค่ะ

รู้ตอนประจำเดือนขาด 2 วันค่ะ ตรวจชักมากค่ะ

4weekจ้า ตรวจครั้งเดียวตอน5โมงเย็นเลยจ้ะ