81 ตอบกลับ

ไปตรวจตอน 5 W เจอแต่ถุงตั้งครรภ์ หมอนัดอีกทีตอน 8 W ค่ะ

VIP Member

6weeks เห็นเป็นจุดๆแต่ได้ยินเสียงหัวใจเต้นเเล้วค่ะ

ซาวตอน 4 week เห็นเป็นเป็นจุดเหมือนเม็ดถั่วเขียวค่ะ

บ้านนี้ได้ซาวด์ดูครั้งแรก หมอบอกเห็นเป็นถุงค่ะ

VIP Member

เคยซาวตอน 8 วีค เห็นค่ะ เล็กมาก หัวใจเต้นแล้วด้วย

ซาวด์ครั้งแรกตอน 5w5d เจอไข่แดงกับหัวใจน้องค่ะ

ดีใจด้วยนะค่ะ

5wเจอจุดไข่แดงและถุงตั้งครรภ์ 7w พบหัวใจน้องค่ะ

ของเรา 6w0d เจอตัวและหัวใจค่ะ หมอบอกเจอเร็วมาก

เห็นค่ะ ตอนนี้คลอดน้องได้ 1เดือน3วันแล้วค่ะ

บ้านนี้7wคะตอนนี้จะ8wแล้วคะเห็นหัวน้องด้วย