21 ตอบกลับ

บ้านนี้ฝัน ช่วยเด็กผู้ชายอยู่ในน้ำลึกมาก พอไปซาวด์หมอบอกคุณได้ลูกชายจ้า

หนูรอลุ้นค่ะ ฝันเห็นกุมารทองเด็กผู้ชาย อยากได้ชายมากๆค่ะ

ฝันเห็นเด็ก ผญ วิ่งตาม แต่แม่วิ่งหนีไม่เอาคนนั้นไปซาวด์มาสรุปได้ ผช

ลุ้นๆค่ะ อยากได้ชายสุดๆ

บ้านนี้ฝันมีคนมาบอกว่าลูกในท้องผญ. รอซาวด์อีกรอบหน้าจ้าน้องหนีบ

ขอให้แข็งแรงทั้งแม่ทั้งน้องเลยนะคะ❤️🥰🥰

บ้านนี้อิพ่อฝันเห็นแต่เด็กผู้ชาย ได้ผู้ชายจริงคะตอนนี้26wแล้วคะ

ยายฝันว่าเด็กผุชายมาขอยุด้วย แล้วก็ได้ชายจริงๆจ้า

ขอให้สมหวังนะคะ

เราเป้นค่ะฝันเห๋นแต่เด้กผุ้ชายก้ได้แต่ผู้ชาย

ขอให้ได้ผู้ชายค่ะสาธุๆ ฝันบ่อยจริงๆค่ะ

ฝันว่าได้ลูกชายตลอด พอไปซาวด์ได้ผู้หญิงจ้า 22w5d

บ้านนี้รอลุ้นค่ะ5555

ฝันเห็นแต่เด็ก ผญฺ. แต่หมอซาวได้ลูกชายจ้า

บ้านนี้ฝันเห็นเด็กผช.ค่ะแต่ซาวมาได้ผญ.จ้า

ค่ะแม่

VIP Member

ไม่เคยฝันเลยค่ะ แต่ได้ลูกชายนะคะ

หนูฝันบ่อยเลยค่ะ คนแถวบ้านบอกให้เอาเด็กเหยียบ ไม่แน่ใจ ว่าจะได้ชายหรือหญิงค่ะ