21 ตอบกลับ

บ้านนี้ฝันว่า มียายมาทักว่าท้อง แล้วมีเด็กผู้ชายอยู่ในรถแล้วอุ้มไว้เบาะหลัง พออีกคืนนึงฝันอีก เด็ก ผญ มาบอกว่าจะมาอยู่ด้วย แล้วบอกกับเด็กว่าไม่เอาค่ะ เด็ก ผญ ยืนร้องไห้น่าสงสารมาก ตอนนี้หมอซาวด์ว่าได้ผู้ชายค่ะ

หนูฝันว่าตอนไปซาวด์มีจู๋ค่ะ ใหญ่ๆมากๆค่ะ ฝันติดกันหลายวันเลยค่ะ แล้วมีกุมารทองเด็กผู้ชายมาเล่นด้วย

บ้านนี้ค่ะ ฝันว่าได้เด็กผู้ชายจะมาอยู่ด้วย และในฝัน มียายคนหนึ่งเดินมาบอกว่า เด็กคนนี้จะเกิดในเดือนกันยา เวลาประมาณ6โมงเช้า กำหนดก็เดือนกันยาจริงๆค่ะ ไปซาวมาแล้วหมอบอกว่าได้ลูกชายค่ะ

ขอให้สมหวังนะคะคุณแม่

ก่อนจะรู้ว่าท้องฝันเห็นมรกตค่ะ เขาบอกจะได้ผู้หญิง แต่เราซาวด์ได้ลูกชายค่ะ เราว่าความฝันไม่น่าเกี่ยวกับเพศค่ะ ตรงบ้างไม่ตรงบ้างเป็นความบังเอิญมากกว่าค่ะ

อยากให้ความฝันเป็นจริงมากค่ะ

ก่อนท้องชอบฝันว่าได้ลูกผู้ชายค่ะ ฝันเห็นบ่อยๆๆมากๆ ว่าคลอดลูกได้ผช. พอตั้งท้อง บางทีฝันเห็นสร้อย แหวนทองบ้าง ฝันว่าได้ลูกผญ.บ้าง ไม่รู้จะได้ญ.ช.ค่ะ ลุ้นๆ

ลุ้นๆค่ะ

บ้านนี้ฝันว่ามีเด็กผู้ชายมาขออยู่ด้วย พอทัอง ก็ไม่คิดไร แต่พอไปฝากครรภ์หมอซาวด์บอกได้ผู้ชาย ตกใจมาก ไม่คิดว่าความฝันจะเป็นจริง ขนลุกเลยคะ ฝันแม่นมาก😊

ลุ้นๆคะ 😊

ฝันเห็นอุ้มกอดเด็กผู้ชายตลอด ฝันเห็ปลาเงินปลาทอง พยานาค. มั่นใจมากได้ลูกชายแน่นอน. แต่พพอซาวด์ล่าสุดหมอบอกน้องน่าจะเป็นผู้หญิงนะครับ. 😅😅

น้องซ่อนจู๋รึป่าวคะ555

ฝันตอนท้องแรกคะ ได้ชายจิงๆ ท้อง2ฝันได้ผู้หญิงก็ได้ผู้หญิงจ้า แล้วแต่ใครจะเชื่อไม่เชื่อ แต่บ้านนี้ตรงคะ

มกราค่ะ

บ้านนี้ฝันว่าได้ลูกสาวคะแต่พอไปซาวคลีนิกหมอว่าได้ลูกชาย แม่นี้แทบไม่แน่ใจเรยคะ

บ้านนี้แม่สามีฝันบ่อยมากค่ะว่ามีเด็กผู้ชายมาขออยู่ด้วย แล้วก็ได้ลูกชายจริงๆค่ะ

หนูฝันบ่อยมากค่ะ ฝันเห็นกุมารเด็กผู้ชาย ขอให้เป็นผู้ชายจริงๆค่ะ

บ้านนี้ฝันเหนงูบ่อยมาก ไปซาวมาเเล้วได้ผู้ชาย จนตอนนี้ก้ยังฝันเหนงูอยู่คะ🤣

ฝันเหมือนกันเลยค่ะ ฝันเห็นแต่งูทั้งบ้านบอก ผช หมด หมอนัดซาวเพศเดือนหน้าตื่นเต้นค่ะ