25 ตอบกลับ

บ้านนี้มาขึ้นเอาเดือนที่6จ้าาาตอนนี้คลอดแล้วจ้าา

จ่ำหม่ำจังค่ะแม่

4เดือนยังไม่ขึ้นค่ะ พอ5เดือนครึ่ง ขึ้นมา2โลเลยค่ะ

บ้านนี้ได้5เดือนน้ำหนักค่อยขึ้นจ้า ขึ้น5โลเลย555

บ้านนี้ 16+5 ขึ้นมา 4 โลแล้วจ้า ลงลูกแค่ 150 กรัมเอง

บ้านนี้น้ำหนักพึ่งขึ้นตอน6เดือนค่ะขึ้นมา5โล

น้ำหนักไม่ขี้นแถมลดลงอีกต่างหากค่ะบ้านนี้

บ้านนี้ตอน 4 เดือนยังแพ้ท้องอยู่เลยค่ะ 😅

เราค่ะ 5 เดือน จะ6 เดือน นน.ไม่ขึ้นเลยค่ะ

จะ5เดือนแล้วนํ้าหนักยังไม่ขึ้นเรยค่ะ

จะ5เดือนแล้ว ลงไป2โลเลย ไม่แพ้ด้วย งงๆ