19 ตอบกลับ

บ้านนี้เริ่มเจ็บตอน29+จนตอนนี้32แล้วเจ็บขึ้นเรื่อยๆค่ะแต่ก็แปลกนะค่ะท้อง1-2ไม่เป็นไรเลยสบายๆไปไหนมาไหนได้สบายๆไม่เจ็บไม่อะไรเลยถึงเวลาคลอดก็คลอดเลยแต่ท้อง3เป็นไปทั่วเลยค่ะ😅

เหมือนกันเลยคะท้อง1-2ไม่เป็นไรเลยพอท้อง3เป็นไปทั่วเลย

28+5เจ็บจิมิเหมือนกันค่ะ แต่จะเป็นช่วงตอนนั่งมอไซช่วงเย็นค่ะ กลางคืนบางทีลุกและเจ็บก็มีค่ะ

บ้านนี้เจ็บตั้งแต่ 30w คือพอตอนนี้35wแล้ว ปวดกว่าเดิมอีกค่ะ จะพลิกเปลี่ยนท่านอนทีทรมานมาก

ชอบปวดหว่างขามากค่ะ...เวลาลุก น้องดิ้นเก่งด้วย บางทีก็เจ็บแทบจุกเลย

เราเริ่มเจ็บมาตั้งแต่20w จนถึงตอนนี้29w เจ็บมากตอนกลางคืนที่ลุกฉี่

VIP Member

บ้านนี้37+5เจ็บจิมิลามไปง่ามขาเจ็บหน่วงท้องทรมาน...มากเลยค่ะ

เป็นค่ะ 38w เจ็บตอนจะนอน เเบบหน่วงๆเหมือนฉี่จะแตก😂

VIP Member

32เริ่มเจ็บแล้ว​ ตอนนี้33ไป34​ เจ็บมากเลยค่ะ​

เป็นจร้าาา ปวดมากมาย เดินทีกางขา360องศา😂😂😂

เป็นเรื่องปกติจร้าแม่ บ้านนี้ก็เป็นจร้า