8 ตอบกลับ

TapFluencer

ถ้านมแม่..คุณแม่ทานส้มหรือโยเกิร์ตรสธรรมชาติ ช่วยได้ค่ะ แต่ถ้านมผงลองเปลี่ยนนมค่ะ แต่ถ้าหลัง 6 เดือน ให้น้องทานโยเกิร์ต ผัก ผลไม้ค่ะ

ขอบคุณค่ะ วันที่7น้องถ่ายแล้วค่ะ ถ่ายเยอะมากๆ

ใช้สำลีชุบน้ำอุ่น วนๆนวดๆรอบรูก้นน้องค่ะ จะช่วยกระตุ้นได้ค่ะแม่ เป็นทริคจากพยาบาลบอกมาค่ะ

ถ้ายังไม่ถ่ายรอน้องถ่ายแล้วจะถ่ายเยอะมาก😂

น้องถ่ายแล้วค่ะ วันที่7 ออกมาเยอะมากๆค่ะ

Super Mum

นมแม่ล้วน ถ้าน้องไม่งอแง ก็ปกติค่ะ

วันที่7น้องถ่ายแล้วค่ะ ถ่ายออกมาเยอะมากๆ

ลองเปลี่ยนนมค่ะคุณแม่

น้องกี่เดือนแล้วค่ะ

เพศชายค่ะ

าาาาาาา