7 ตอบกลับ

เป็นเรื่องปกติค่ะแม่บ้านนี้ขี้วันละ 1 รอบบางที 5-6 วันไม่ขี้ก็มีค่ะแต่น้องกินนมได้กินนมเยอะด้วยเยี่ยวบ่อยสุดๆก็ไม่มีปัญหาอะไรนะคะ

ปกติค่ะแม่ บ้านนี้ไม่ขี้นานสุด6วัน น้องไม่มีอาการผิดปกติอะไร ถ้าน้องขี้ก็ขี้วันล่ะ1ถึง2รอบ น้องกินน้ำแม่ล้วนคะ

ทานนมอะไรคะ บ้านนี้นมแม่ล้วน บางที2วันครั้ง บางที3วันครั้ง ก็ปกติดีค่ะ ตดบ่อย เรอบ่อย

บ่านนี้ 3 ด 17ว ปกติค่ะ อึ3-5วัน ครั้งนึงค่ะ แต่ตดบ่อยตดเหม็นค่ะ 555แต่ร่าเริงปกติดี ค่ะ

อ๋อ ปกติดีต่ะ

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ เคยอ่านดูในติ๊กตอกปกตินะคะไม่ถ่ายได้นานหลายวันเลยค่ะ

บ้านนี้3วันครั้งค่ะ น้องร่าเริงปกติ ตดปกติ ดีค่ะ

บ้านนี้อาทิตย์ละครั้วค่ะ

ปกติค่ะ สบายใจได้ค่ะ