36 ตอบกลับ

แม่ทางนี้เริ่มรู้สึกน้องตัวโก่งตอน 16+9 จ้า ตอนนี้รู้สึกตอดแรงมาก ตอนนี้ 18+3 จ้า

บ้านนี้รู้สึกว่าน้องตอดตอน13วีคค่ะเเม่เป็นคนผนังท้องบางเลยรู้สึกเร็วค่ะ

ขอบคุณความรู้จากแม่บ้านนี้นะคะ บ้านนี้หน้าท้องหนามาก เลยคะแม่

ลองนอนหงายบ่อยๆนะคะคุณแม่ เผื่อรู้สึก บ้านนี้ชอบนอนหงาย เลยรู้สึกจ้า

ท้องแรกตอน4เดือนเกือบ5ค่ะ ท้องสองตอน4เดือน ท้อง3ตอน3เดือนเกือบ4ค่ะ

VIP Member

บ้านนี้21วิคแล้ว น้องยังไม่ออกแรงมาก บางวันก็ดิ้นบางวันก็หาย

บ้านนี้17วีคค่ะดิ้นเก่งตอนนี้24วีค5วันเริ่มดิ้นแรงแล้วค่ะ

บ้านนี้ก็ยังไม่รู้สึกเลยค่ะ17w5dกังวลเหมือนกันค่ะ

TapFluencer

รุ้สึกว่าตอดจิงๆก้15-16wค่ะ ยังไม่เห้นว่าดิ้นเลย

ท้องแรก น้องตอดตอน 15wกว่าๆค่ะ พอ 18wก็ดิ้นแรงขึ้น

บ้านนี้น้องตอดตอน20วีคค่ะ ดิ้นตอนประมาณ22วีค

บ้านนี้ยังเลยคะ