13 ตอบกลับ

ตอนกรีดไม่เจ็บ มาเจ็บตอนเย็บบ้านนี้ไม่ได้ฉีดยาชาให้ พยาบาลก็มือหนักเหลือเกิน เจ็บแบบขาดีดแต่ไม่เท่าตอนรอคลอด พยาบาลก็เย็บไปด่าไป

พยาบาลนิสัยไม่ดีเลย!!!

กรีดช่องคลอดกับตอนเย็บไม่มีความเจ็บเลยค่ะ เพราะจะปวดท้องคลอดมากกว่าโดนกรีดเยอะมาก แบบไม่มีคำบรรยาย

รู้สึกเจ็บตอนฉีดยากับเย็บมากกว่าค่ะ ตอนกรีด รู้ว่ากรีดแต่ไม่เจ็บ เพราะปวดท้องคลอดเจ็บกลบหมดค่ะ

ตอนกรีดช่องคลอด ไม่เจ็บนะค่ะ แต่จะรู้สึกอยู่ว่าเขากรีด แต่จะปวดท้องนำมากกว่า

กรีดปากช่องคลอดค่ะ ไม่ใช่มดลูก ปวดท้องมากกว่าค่ะ ตอนกรีดไม่รู้สึก

VIP Member

ไม่เจ็บค่ะ เพราะเราจะปวดท้องมากจนไม่รู้ด้วยซ้ำว่าหมอกรีดตอนไหน

บ้านนี้กรีดไม่เจ็บค่ะแต่มาเจ็บตอนเย็บค่ะฉีดยาชาก็เจ็บอยู่ดี😂

ไม่เจ็บค่ะ เพราะมัวแต่ปวดเพราะโดนให้ยาเร่งคลอด ทรมานมากกกก

เจ็บท้องหนักสุดค่ะ ตอนกรีดไม่รู้สึกอะไรเลย

คลอดเองกรีดช่องคลอดนะไม่ใช่ดรีดมดลูก