140 ตอบกลับ

ได้ลูกสาวจ้า แพ้ช่วง 3 เดือนแรก แพ้จนเหนื่อย

ลูกชายค่ะ ไม่แพ้เลย ไม่มีสิว ผิวดี ผมดำขึ้น

VIP Member

ไม่จริงค่ะ นี่แพ้ท้องหนักมากๆได้ลูกชายค่ะ

ไม่จริงค่ะ บ้านนี้แพ้ท้องหนักมากได้ลูกชาย

ขอบคุณทุกคนที่เข้ามาคอมเม้นท์นะค่ะ 😘😘😘

ไม่จิงค่ะ บ้านนี้เเพ้ท้องแต่ได้ลูกชายค่ะ

ไม่จริงค่ะ บ้านนี้ไม่ค่อยแพ้ ได้ลูกสาวค่ะ

ไม่เกี่ยวน้าาา เราได้ลูกสาว ไม่แพ้เลยจ้า

บ้านนี้ลูกชาย ไม่แพ้เลยกินเก่งนอนเก่ง😂

VIP Member

บ้านนี้ไม่แพ้ทั้ง 2 ท้องได้ชายและหญิงค่ะ