140 ตอบกลับ

ท้องลูกสาวค่ะเเพ้หนักมากกินน้ำเข้าไปยังอ้วกจนท้องได้4เดือนอาการเเพ้หายไปเองค่ะ

VIP Member

ไม่เกี่ยวค่ะเราแพ้ท้องหนักแพ้จนเข้าโรงบาล จนตอนนี้ก้หยังไม่หายค่ะ ได้ลูกชายค่ะ

คิดว่าแล้วแต่บางคนนะคะ เราแพ้ทั้ง2 คนเลย ทั้งช. ญ. แต่ ญ. จะแพ้หนักมากๆกว่าชายค่ะ

ไม่จริงค่ะ เราได้ลูกชายแพ้ท้องหนักมากช่วง3เดือนแรก กินอะไรไม่ได้อ้วกออกมาหมด

ลูกชายไม่แพ้มากค่ะ​ แต่สิว​ขึ้นหน้านี่สุดยอดเลย​ กับกลิ่นตัว​ ขนขึ้นตามตัว

ไม่น่าเกี่ยวค่ะ.. ได้​ลูกชาย​แพ้หนักมากค่ะน้าจะแล้วแต่​ฮอร์โมน​แต่ล่ะคนค่ะ

ไม่จริงเลยค่ะ บ้านนี้ได้ลูกสาว แม่ไม่แพ้ไม่โทรมเลยจร้า มีแต่คนทักสวยขึ้น

อยู่ที่ฮอร์โมนแม่แต่ละคนค่ะ คนแรกลูกชาย คนที่2ลูกสาว แพ้หนักทั้ง2คนเลยค่ะ

ไม่จริงค่ะ บ้านนี้​ จะชายหรือหญิง​ แพ้หนักมากจ้าา ถึงขั้นแอดมิดเลยจ้าาา

ไม่จริงค่ะ อยู่ที่ร่างกายหรือฮอร์โมนของแต่ละคน เราได้ลูกชายแพ้หนักมาก