24 ตอบกลับ

ซักได้ค่ะ ใช้ซอฟโหมดนะคะ แต่บ้านเราเสื้อผ้าลูกจะแยกซักอีกเครื่องไม่ใช้เครื่องเดียวกันกับของผู้ใหญ่ค่ะ

แนะนำให้ซักมือค่ะอย่าซักเคลื่องเพราะเคลื่องมีแบคทีเลียเยอะค้ะแนะนำซักมือน้ะค้ะ

เอาสะดวกเลยแม่ แต่บ้านนี้กลัวซักเครื่องไม่สะอาด เด็กผิวอ่อนบางมากค่ะ กลัวลูกแพ้

ซักมือดีกว่าไหมคะ แปบเดียวก็แห้งค่ะ เครื่องซักผ้าเอาจริงๆแล้วสกปรกค่ะ

TapFluencer

บ้านนี้ก็ซักเครื่องคะ เสื้อผูกหลังใส่ตะข่ายซักคะ งั้นเชือกหลุดหมด😂

บ้านนี้ไม่เคยซักมือเลยค่ะ คุนพ่อซักเครื่องอย่างเดียวเลย

VIP Member

ซักได้ค่ะ นี่ซักตั้งแต่ซื้อเตรียมไว้ให้เค้าแล้วค่ะ

ได้ค่ะแม่ บ้านนี้เตรียมคลอดก็ซักเครื่องค่ะ

VIP Member

บางทีเครื่องอาจไม่สะอาจลูกอาจแพ้ได้นะคะ

ไม่เคยซักมือเลยค่ะ โยนใส่เครื่องตลอด