42 ตอบกลับ

เจาะน้ำคร่ำมาค่ะ ไม่น่ากลัวอย่างที่คิด ความเสี่ยงแท้ง0.5เองค่ะ

รพ.รัฐ เจาะเลือดก่อนค่ะ ถ้าหากความเสี่ยงสูงเจาะน้ำคร่ำ ตรวจฟรี

ของเราหมอไม่ได้คัดกรองให้ทำไงดีคะข้ามไปเจาะน้ำคร่ำเลย งงมาก

เจาะเลือดค่ะถ้าผลเลือดออกมาเสี่ยงก็ต้องเจาะน้ำคร่ำค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ คุณแม่

เราตรวจ nipt ค่ะ ความแม่นยำ 99% ทราบผลภายใน 7-10 วันค่ะ

ขอบคุณค่ะ😊😊

ใช้วิธีเจาะเลือดค่ะ เจาะที่ข้อพับ ☺️

TapFluencer

บ้านนี้ก็เจาะค่ะ หมอนัดไปเจาะวันที่31ค่ะ

เจาะเลือดฟรีตามโครงการของรพ.รัฐ ค่ะ

บ้านนี้จะเจาะเลือดตรวจแบบ NIPT ค่ะ

Super Mum

บ้านนี้เจาะเลือดตรวจนิฟตี้ค่ะ

Super Mum

บ้านนี้เจาะเลือดค่ะ