54 ตอบกลับ

ที่เรทฝากครั้งแรกแพงคะ 2300 ค่าอัลตร้าซาว +เจาะเลือด ยังม่รวมค่ายาเลยคะ ม่รู้ว่าถ้าซาวคร้้งต่อใปจะต้องจ่ายอีกรึเปล่า รึจ่ายคร้้งเดียว ปาดเหงื่อ555 # ร. พ มิชช้่น ภูเก็ต

ขอบคุนมากจ้า

บ้านนี้ฝากคลินิก ครั้งแรกจ่าย 1400 บาทค่ะ และนัดต่อไป ประมาณ 800 บาททุกครั้ง ถ้ามีตรวจเลือดหรือฉีดยา 2000+ เลยค่ะ แต่ดีได้ซาวด์ดูลูกทุกครั้งค่ะ

ฝากคลินิกค่ะ​ ครั้งแรก​ เจาะเลือด​ ซาวฟังเสียงหัวใจเต้นของลูก​ และได้ยาแก้แพ้​ กับ​ ฟอริก​ ยาบำรุง​ ค่าใช้จ่าย​ 1, 550 บาท​ ค่ะ​

ประกันสังคมที่รับรองสิทธิ์ ฟรีค่ะ ไม่เสียแม้บาทเดียว เจาะเลือดคู่ สามี ภรรยา ฉีดยากันบาดทะยักเรียบร้อยค่ะ พึ่งไปฝากมา 25/12/62 ค่ะ

VIP Member

ฝากรัฐบาล ครั้งเเรก ค่าตรวจเยี่ยว110บาท ค่าปกสมุดสีชมพู20บาทค่ะ ค่ายาครั้งเเรกไม่ได้เสีย ครั้งที่2 เสีย30บาท ใช้สิทธิ์บัตรทองค่ะ

VIP Member

ฝากฟรีค่ะฝากโรงพยาบาลที่ใช้สิทธิ์อยู่เสียแค่ค่ายา30ส่วนสามีเสียค่าเจาะเลือดเพาะเขาไม่ได้ใช้สิทธิ์ที่โรงบาลนั้นค่ะ

สิทธิ์บัตรทอง30จ้ะ

ฝากโรงบาลเสียเเค่ค่ายา30บาทค่ะ ถ้าไปครั้งเเรกเสียไม่เกิน50ค่ะ ฝากคลีนิกจะเสียเป็นพันเลยค่ะ

บ้านนี้ฝากโรงพยาบาลรัฐ ฝากฟรีค่ะ. จะเสียพวกค่ายานอก. ค่าเจาะเลือดไม่เเพงเท่าไหร่ ไม่เกิน500.

ฝากฟรีค่ะ ใช้สิทธประกันสังคมค่ะ ร.พ ที่เราทำประกันสังคมไม่เสียค่ะ เสียแต่ตรวจเลือดพ่อ

ฝากที่เปาโลค่ะ แพ็กเกจคลอดเหมาจ่าย 38,900 จ่ายครั้งละ 3,000 บาท 4เดือน ที่เหลือจ่ายวันคลอดค่ะ