เลือดออก

ขอถามหน่อยค่ะคัยเคยเปนอาการแบบนี้มั้ยค่ะพอดีท้องได้สามเดือนกว่าแล่วค่ะมีเลือดออกเลยไปหาหมอหมอชาวด์หั้ยดูว่าเด้กยังยุค่ะเลยฉีดยากันแท้งหั้ยค่ะแต่กลับมาก้มีเลือดออกยุทุกวันแต่มั้ยปวดท้องค่ะแท้งก้แข็งและใหม่เหมือนเดิมค่ะหมอนัดอาทิตย์นึงค่ะแต่หมอเคยบอกว่าหลังจากฉีดยากันแท้งไปหมอบอกว่าถ้ามีเลือดออกกระปริบกระปรอยมั้ยต้องกังวนแต่ถ้าเลือดมาพร้อมปวดท้องหั้ยมา(แปลว่าอาการตอนนี้มีเลือดออกแต่มั้ยปวดท้องจะแท้งมั้ยค่ะ)

1 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
VIP Member

หาหมอค่ะ