12 ตอบกลับ

มีเหมือนกันเลยค่ะแม่ แต่ไม่มีเลือด ไม่ปวดท้องด้วย แม่ไปหาหมอเลยมั้ยคะ ฟรือแม่รอปวดท้องก่อน

บ้านนี้กำหนดคลอด2กันยาค้า เเต่เเตกก่อนเปน17สิงหาค่ะเเม่ อายุครรภ์37+6งับตอนคลอด

คลอดแล้วนะค่ะแม่ๆ แข็งแรงดีค่ะ ได้ผ่าคลอดปากมดลูกไม่เปิดเพิ่มค่ะ

37+2 มีอาการ ปวดท้องจี๊ดๆบ้างค่ะ ไม้รู้จะก่อน19 กันยาไหม

ลุ้นไปพร้อมกันค่ะแม่

บ้านนี้37+8ยังไม่มีวี่เเววเหมือนกันค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะ พึ่ง36+2 กำหนด 26กันยา🤣

บ้านนี้38wเเร้วยังไม่มีวี่เเววเลยคะ

สู้ๆคะคุณเเม่

บ้านนี้11กันยา แอบแตก8สิงหา

บ้านนี้หมอนัดผ่า 19 กันยาคะ

Super Mum

ใกล้คลอดแล้ว สู้ๆค่า ✌️

รออยู่ค่ะแม่พร้อมแล้ว 😅