54 ตอบกลับ

บเานนี้ตรวจประจำเดือนขาด 1 อาทิตย์ขึ้น 2 ขีดชัดเจนเลยค่ะตอนนี้จะ 2 เดือนแล้วค่ะ♥️🥰

บ้านนี้ขาดแค่5วันก็เจอแล้วคะ ตรวจตอนไหนก็เจอแดงเข้มทั้ง2เลย ตอนนี้ได้ 10+1แล้วคะ

ก่อนประจำเดือนมา5วันค่ะจางมากๆตรวจทุกวันเข้มขึ้นเรื่อยๆค่ะใช้แบบความไว10miu

บ้านนี้ตรวจหลังจากประจำเดือนไม่มา2วันค่ะ สองขีดเข้มเลยค่ะ ตอนนี้27wแล้วค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ประจำเดือนขาด2วันตรวจขึ้นเลยค่ะ มีอาการปวดท้องเหมือนปวดท้องเสียค่ะ

อันขวามือตรวจตอนเย็นค่ะ อันซ้ายมือตรวจตอนเช้าของอีกวันค่ะ

บ้านนี้ไปจดเคลื่อน19วันไปตรวจที่อนามัยใก้บ้านเจอเลยค่ะ2ขีดแดงปี้ดเลยค่ะ

บ้านนี้ตรวจตอนประจำเดือนขาด10กว่าวันเเต่ขึ้นจางฝสกท้องตอน6สัปดาตอนนี่13+5

Super Mum

เราตรวจเจอตอนประจำเดือนขาด 1 วันค่ะ อ่อนเพลีย เจ็บหน้าอกค่ะ

บ้านนี้ประจำเดือนขาด2อาทิตย์ตรวจเจอ2ขีดเข้มๆเลยค่ะ🥹😂

ท้องแรก ปจด ขาด 1 เดือนค่ะ // ท้อง 2 ปจด เคลื่อน 5 วัน ค่ะ