27 ตอบกลับ

จุดเล็กๆนั่นแหละคะ ในอนาคตจะพัฒนาเป็นตัวเด็ก เราซาวน์ครั้งแรก 6w ก็เห็นแบบนี้ค่ะ ตอนนี้ 20w เห็นเป็นตัว เห็นเพศ ดิ้นได้แล้วค่ะ

ขอบคุณนะค้าคุณแม่ ยินดีด้วยค้า🥰❤️

ตอน 4 วีคยังไม่ชัดเลยค่ะ หมอเห็นแต่ถุงไข่แดง น้องยังจิ๋วมากนะคะ รออีก สองสัปดาห์ น่าจะได้เห็นว่าน้องยาวขึ้นค่ะ 😊

ขอบคุณค่ะคุณแม่ อยากเห็นแล้ววลุ้นๆมากๆเลย🥰🥰🙏🙏

4-5 สัปดาห์ก็จะประมาณนี้แหละค่ะ..ดพราะน้องมีขนาดเล็กมาก..แค่เม็ดข้าวเปลือกเองค่ะ กล้องเลยยังมองเห็นไม่ชัด

ขอบคุณมากค่ะ เค้าอยากเห็นไวๆจังเลย🥰🙏🥰

5สัปดาห์​ไม่แนใจคุณแม่ทุกคนเท่านี้ไหมคะลุ้นเหมือนกันคะอยากให้น้องอยู่คะ

ค้าา🥰

ถุงไข่แดง เป็นถุงอาหารของตัวอ่อนค่ะ พอ7สัปดาห์ ไปซาวอีกก้อจะเจอตัวอ่อนค่ะ

ขอบคุณค้า เค้าตื่นเต้นมากๆขอให้เจอตัวน้อยด้วย🥰🙏🙏

บ้านนี้เหมือนกันคะเห็นถุงเล็กๆหมอนัดซาวรอบ2 9w4d เจอตัวน้องคะ

ยินดีด้วยค้าคุณแม่ขอให้คุณแม่และน้องแข็งแรงปลอดภัยนะค้า🥰🥰🥰

บ้านนี้ 10 สัปดาห์ค่อยเจอค่ะ คุณแม่ ดูแลตัวเอง กินของมีประโยชน์นะคะ

ขอบคุณค้าคุณแม่ เราพยายามดูแลตัวเองมากๆ 🥰

ของเราซาว์นตอน 6 week เจอถุงตั้งครรภ์แล้วตัวเล็กจิ๋วๆ เหมือนกันค่ะ

ยินดีด้วยเช่นกันนะคะ น่าจะคลอดรุ่นเดียวกันเลย

ถุงเล็กๆค่ะ 5w ค่ะยังไม่เห็นตัวน้องเลยค่ะรอนัดครั้งหน้าค่ะ

ขอบคุณค้าคุณแม่ เค้าขอให้เจอน้องไวๆนะค้า สุขภาพร่างกายแข็งแรงจ้า🥰🥰🙏🙏

เห็นถุงตอน6วีค ตอนนี้13วีคแล้ว ขอให้สมหวังนะค่ะ🥰

ขอบคุณนะค่ะคุณแม่ ยินดีด้วยจ้า🥰🥰