573 ตอบกลับ

10+5 ค่ะ ตอนเห็นน้ำตาจะไหลแลัวแต่อายหมอเลยไม่ดูจนถึงบ้านเลย55555 เห็นแล้วภาพอนาคตลอยมา หลายๆอย่างที่ไม่เคยทำจะต้องทำ

อันนี้ก็10วีคค่ะหัวใจน้องกำลังเต้นดีใจมากๆเลยเห็นคนเขาเปนท้องลมกลัวจะเปนกับตัวเองแต่เหนน้องแล้วดีใจมากๆ

ตอน11วีคจ้า ตอนนี้18วีคแล้ว ทีมมีนา65จ้า

เห็นเพศไหมค่ะตอน11วิค

ของเราไม่รู้ 10 หรือ8วีคค่ะแต่คุณหมอนับจากประจำเดือนครั้งสุดท้ายก็ประมาณ 10 วีคแต่ตัวน้องน่าจะแปดวีคค่ะ

เครียดมากเลยค่ะ มาอีกโรงบาลก็บอกให้รอ 1 อาทิตย์ ตอนนี้เลือดออกไม่มาก ปกติไม่เคยเป็นเลย เครียดมาก

ขอบพระคุณมากๆๆค่ะ

ตั้งครรภ์10วีคเหมือนกันเลยค่ะ แต่น้องไม่มีหัวใจ ต้องยุติการตั้งครรภ์ 😭 ดีใจกับคุณแม่ด้วยนะคะ

รบกวนสอบถามหน่อยค่ะ รูปใบอัลตร้าซาวด์ต้องขอคุณหมอ หรือว่าคุณหมอจะปริ้นให้เองคะ

ขอบคุณค่ะ😊

ของเรา 9 w เหมือนพื้นที่ในท้องจะพอดีตัวน้องแบบนี้ อันตรายมั้ยคะ พอดีท้องแรกค่อนข้างกังวลค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ 10 วิคค่ะอยากซาวด์มากเลยค่ะ แต่โควิดเยอะ หมอนัดซาวด์ 13 วิค 3 วัน อดทนรออีกนานเลยค่ะ😂

บ้านนี้10วิค ยังไม่ได้ซาวด์เลยค่ะ ไปหาหาหมอครั่งที่แล้วเสียงหัวใจก็ยังไม่ได้ยินเลยค่ะ