75 ตอบกลับ

เหมือนกันค่า17พฤศจิกายนนับถอยหลังรอทุกวันน🥰

ภาวนา บอกลูกทุกวัน ให้ย้ายมาสักปลายตุลา 🤣🤣

15ธันวาตื่นเต้นไม่แพ้เลยนะคะ555 ผู้ชายค่ะ

10 พฤศจิกายน ค่ะ แต่น้องไม่ให้เห็นเพศเลยยย

11 พฤศจิกายน ลูกชายคะ 🥰

20​ พฤศจิกายน​ ลูกชายค่ะ☺️

ทีมตุลาก็ตื่นเต้นไม่แพ้กันค่ะแม่

ของเค้า13ตุลาค่ะ ดูทรงแล้วไม่แน่อาจคลอดก่อนกำหนดแน่ค่ะ เริ่มมีอาการปวดๆนิดหน่อย💓😅

VIP Member

12 พ.ย.เหมือนกันค่ะ แต่ยังไม่รู้เพศ

กำหนด23พย.จ้า ลูกชาย ท้องแรกค่ะ💕

4 พ.ย. ค่ะ ท้อง 2 แล้ว ก็ยังตื่นเต้น 😆😍

วันเดียวกันเลยค่ะผ่า4พ.ย.ค่ะท้อง2ยังตื่นเต้นอยู่เลยค่ะ

19พ.ย.ลูกชายจ้า สมใจอีแม่เลย🤍🤰