233 ตอบกลับ

กินเยอะก็เริ่มมีเยอะ😁😍❤😚 พรุ่งนี้ครบ1เดือนค่ะ #เบบี้เฌอแตมป์#

บ้านนี้น้องเบอดี้คับผมได้สองเดือนเต็มวันนี้คับ

ไม่เยอะค่ะแค่เต็มหน้า55​ น้องเอวา3เดือน11วันค่ะ

ข้าวปังครับ 2 เดือน 17 วันครับ ผมหล่อไหมครับ???😊😊

ตั้งชื่อเหมือนกันเลยคะ น้องออสก้า 1เดือน5วัน

แก้มแน่นๆยิ้มแน่นๆนะคะ 🤗🤗🤗 5 เดือนแล้วค่ะ

นี่ก็ออสการ์เหมือนกันครับ​ 1เดือน8วัน

เจ้าซันคลอดตอน36wอีก2วันก็จะครบ1เดือน

น้องวายุค๊าฟ 2เดือน20วัน กับนน.8โลค๊าฟ

❤นู๋อมยิ้ม❤ 2เดือน19วันจ้า หนัก7โลจ้า