49 ตอบกลับ

ตอน6วีกเห็นแค่ตัวเหมือนกันค่ะเห็นน้องขยับตอน9วีกตอนนี้คลอดน้องได้19วันแล้ว

รูปนี้ตอน 6 วีคค่ะ เห็นหัวใจแล้วค่ะ แล้วก็ได้ยินเสียงหัวใจด้วยน่ะค่ะ

เราไม่เจอเด็กเลยค่ะ จริงๆถ้านับ ปจด. คือ 6w. แต่เครื่องขึ้น 7w. แอบเครียดเลยค่ะ

เราก้ซาวด์วันนี้ค่า ไม่เจอหัวใจน้อง หมอนัดอีกที 26 เดือยหน้าค่า กังวลมาก

เหมือนคุณแม่บ้านนี้เลยค่ะ ไม่เจอการเต้นของหัวใจลูก กังวลมากค่ะ

ฝากตอน 9 Week ค่ะ แถมเจอถุงซีสต์แถมมาด้วยตอนนี้ 22+3 Week แล้วคะ

อาทิตย์หน้าไปซาวจะได้20wไม่รู้ฝ่อไปหรือยัง แต่เมื่อตอน16wไม่ฝ่อเท่าเดิม😥

เป็นเหมือนกันเลยค่ะซาวแล้วไม่พบถุงน้ำค่ำกับเด็กเลย

ภาพตอน 6 สัปดาห์จ้า เจอแต่ก้อนเล็กๆ ยังไม่เจอหัวใจเต้น

6W เจอแต่ถุงตั้งครรภ์ หมอนัดอีกที5ส.ค.บอกต้องเจอbabyค่ะ😊

ขนาดถุงพอๆกันเลยค่ะ ของเรา 2.44 cm ไม่เจอน้องเหมือนกัน

ซาวทางช่องคลอด เจอตัวเจอหัวใจตอน 5 w6d ค่ะ สู้ๆนะคะ