13 ตอบกลับ

บ้านนี้ ลูกสาว มาเป็นกลีบเลย กำหนด23 มกรา วันที่26นี้ไปฟังผลเลือดกับนัดวันผ่าแล้วค่ะ น่าจะได้ผ่าต้นเดือนมกรา ในภาพตอน25วีคค่ะ

ชัดมากเลยค่ะแม่😍😍

ถ้าจำไม่ผิดรูปนี้หน้าจะ 20w รู้ผลตั้งแต่ตรวจดาวซินโดมแล้วคะว่าเพศชาย ตอนนี้36wแล้วครับ 😊😊

ชัดแจ๋วค้าแม่ ทางนี้กว่าจะรู้ก็36วีคแล้วค้าแม่ 😅😅

บ้านนี้ 37+2wแล้วค่าา โชว์จู๋ทุกครั้งที่ซาวน์เลยใหญ่อลังการมากก 🤣

บ้านนี้ไม่ให้แม่เห็นเลยค่ะ จน36วีค ค่อยเฉลย😅😅

อันนี้ตอน21วีคหมอบอกได้ผช.ค่ะ ซาวด์ตอน24วีคกับอีกรพ.นึงหมอก็บอกผช.

ใกล้เคียงกันมั้ยนะแม่😊😊

34+6 W น้องโชว์ไข่มาเลยจ้า หมอบอกใหญ่มากลูก สงสัยพ่อให้มาเยอะ555

555 ใช่ค่ะแม่

VIP Member

ภาพมันจะไม่ชัดนะแม่ถ้าตอบเม้น

ค่ะแม่ แต่พอเดาๆออกนะคะ 😊😊

อันนี้ซาวด์ตอน 22w จูจู้ชัดมากค่ะ

ชัดมากค้าแม่😍😍

อันนี้2มิติตอน21สัปดาห์ค่ะ

😍😍😍

ซาวด์ตอน32สัปดาห์ค่ะ 4มิติ

ชัดแจ๋วค้าแม่😍😍😍

Super Mum

ใกล้คลอดแล้ว สู้ๆค่า ✌️

ขอบคุณจ้าแม่ 😊😊