68 ตอบกลับ

ตอน4-5เดือนนานๆได้แต่งอะไรแบบนี้ทีนึง รูปเต็มตัวแม่มีแค่นี้อันนี้ถ่ายไว้ตอนทำชาเลยท์กับเพื่อนๆ สภาพตอนนี้คือหลุดโค้งมากค่ะแม่เศร้า

ยังสวยค่ะ😍 สู้ๆ ต่อไปเพื่อคนในพุงนะคะ แม่✌️✌️❤️

31+2 weeks ค่ะ กำหนดคลอด สิงหาเหมือนกันจ้า แต่น้ำหนักเราขึ้นมาแค่3-4โล คุณหมอบอกลงลูกหมด อย่ากังวน เราอ้วนเลยกังวนมากค่ะ 😅🤣

สู้ๆค่ะแม่😘😘

ขอถามคุณเเม่หน่อยค่ะ ประจำเดือนของคุณเเม่มาล่าสุดวันไหนค่ะ ❤️กำหนอดคลอดเราวันเดียวเดือนเดียวกันเลยจ้า❤️

ดีใจด้วยค่ะแม่ ✌️✌️❤️ สู้ๆ นะคะ อีกนิดเดียว😍

29weeks +3days กำหนดคลอด 21สิงหาคม ผู้ชายจ้าาา น้ำหนักขึ้นมา 6 โล ก่อนท้อง 36โล ตอนนี้42 ค่ะ

ขอบคุณงับ😘😘😘

33w+3แล้วค่ะ​ ยังชิวๆไม่ทีอาการปวดหลังหรือเป็นตะคริว​ มีแค่ฉี่บ่อยกลางคืน

ดูไม่ออกเลยค่ะว่าท้อง แม่ยังสวย หุ่นดีอยู่เลยค่ะ😍😍

18w+6d ค่ะแม่ กำหนดคลอด 5 พ.ย. แต่ตอนนี้เริ่มอึดอัดแล้วจ้าท้องใหญ่มาก

อายุเท่ากันเลยค่ะ สู้ไปด้วยกันจ้า❤️❤️😘😘

VIP Member

บ้านนี้30+1 นน.แม่ขึ้น6โล น้องเพศชาย นน.น้อง 1,124 กก.(28w) กำหนดคลอด 18/8/63 ครับผม

กำหนดวันเดียวกันเลยคะ

34 วีคค่ะ แม่บ้านนี้ยังทำงานอยู่เลยค่ะ กำหนดคลอด 19 กรกฏาค่ะ 😊

ขอบคุณจ้าแม่😘😘😘

32+2จ้า นน.ขึ้นมา10กิโล ลูกหนัก2,000กรัมแล้วจ้า น้องผู้หญิง🥰💗

ว้าวว...แม่ยังสวย ขอให้คลอดง่ายๆ นะคะ อีกนิดเดียวค่ะ✌️❤️❤️

บ้านนี้ 10Weed 4d ท้องยังไม่ค่อยออก รอลุ้นว่าชายหรือหญิง 😂

คุณแม่สวยๆ ทั้งนั้นเลย ขอให้สมหวังนะคะแม่ ✌️✌️❤️