43 ตอบกลับ

VIP Member

4 กุมภา ครับ จะครบ 2 เดือนแล้ว ไม่รู้หนักกี่โลแล้วตอนนี้ งอแงทุกครั้งที่หิว ง่วงนอนมากๆๆ #นมแม่ล้วน #อ้วงน้อย

18กุมภาจ้า เริ่มงอแงแล้วตอนคลอดใหม่ๆเลี้ยงง่ายหลับได้ทั้งเดือนเลยค่ะ555

นอนเก่งมากค่ะคลอด3/2/63เลี้ยงง่ายไม่งอแงร้องแค่ตอนหิวกับง่วง

คอแข็งยังค่ะ คุณแม่ นน.ตอนนี้เท่าไหร่หรอค่ะ

12 ก.พ.ครับ ชอบให้แม่นั่งไกวเปลตลอดเวลาเลย

น่ารักน่า​ชัง​ตัวโตกว่าตุ๊กตา​อีก555😁😁💕

น่ารัก​ น่าเอ็นดูเชียว​เด็กน้อย😍😍😍

VIP Member

น้องทานนมอะไรคะแม่จ้ำม่ำจังค่ะน่าฟัด

เอนฟาแล็ค ค่ะ

10 ก.พ 1เดือน 22 วัน กินนมแม่อย่างเดียว

ขอบคุณจ้า

12 ก.พ. ตอนนี้ 1 เดือน 21 วันแล้วครับ