42 ตอบกลับ

23กันยาจ้า ลูกผู้หญิง ตอนยังไม่มีน้องน้ำหนัก46ตอนนี้54แล้วจ้า😂 เดินจะไม่ไหวแล้วแม่

22วิคค่ะ ท้องไม่ค่อยออก แม่เป็นคนตัวเล็ก แต่กินอิ่มๆก็อึดอัดเหมือนกัน

ถ่ายตอน20วีคค่ะ ตอนนี้21วีค น้ำหนักขึ้นมาแค่4โลเองค่ะ ไม่อ้วนไม่บวมเลย

ทีมกันยาค่ะ 23wลูกสาวเหมือนกันค่ะ ท้องแรก ดิ้นเก่งมาก น้ำหนักขึ้นมา7โล

26กันยาค่ะ เส้นดำคุณแม่ขึ้นชัดมากของเราพึ่งขึ้นจางๆแบบนี้ปกติไหมค่ะ 21w

ปกตินะคะแม่ บ้านนี้ชัดมากค่ะ คลอดเสร็จน่าจะจางหายไปเอง

22w1d ค่ะ จากนน.43 ตอนนี้52 หน้าท้องบางมาก ดิ้นทีนี้เห็นเป็นแขนเป็นขาเลย

21วีค ลูกสาวค่า เเม่เริ่มเดินอุ้ยอ้ายแล้วนั่งก็อึดอัดท้องแล้วววว☺️

จริงค่ะ เดินนิดเดียวก็หอบแล้วค่ะแม่🤣😂

ท้อง 2 ลูกสาวค่ะ 🥰23w4d 7 กันยายนค่ะ น้ำหนักขึ้นมาแค่ 3-4โลเองค่ะ 🥲

23+3ค่ะ ยังไม่รู้เพศ ถ่ายตอนพึ่งตื่นสภาพดูไม่ค่อยได้เลยค่ะ🤣

23w6d ยังไม่ขึ้นซักโลเลยค่ะ #คุณแม่ท้อง4 #ทีมลูกสาว #5กันยา

น้ำหนักแม่ไม่ขึ้นดีจังเลยค่ะ น่าจะลงลูกหมด😊