51 ตอบกลับ

ไม่เล็กหรอกค่ะ เมื่อก่อนแม่ก็มองท้องตัวเองเล็กมาตลอด แต่เดี๋ยวนี้ใหญ่เอาใหญ่เอา นอนไม่สบายตัวแล้ว ขนาดท้องก็ขึ้นกับสรีระร่างกายของแต่ละคน

19+2 ท้องน่าจะขึ้นอยู่กับขนาดตัวของคุนเเม่ๆด้วยค่ะ

พอๆกันเลยค่ะ บ้านนี้ท้องสอง แต่ท้องเล็กมากค่ะ

ท้อง2นะคะ ใหญ่ไว ตอนท้องแรกท้องก็ไม่ค่อยออกจ้า

เราท้อง4เดือนทุกคนบอกไม่เหมือนตั้งท้องเลย..

เริ่มใหญ่แล้ววว #แขน ขา ตูด เอว มาเต็มมมม😂

ไม่เล็กนะค่ะ แม่5เดือนแล้วยังแค่นี้เอง

VIP Member

ของหนูเล็กกว่านี้อีกค่ะ เเต่ก็ออกอยู่

เราก็4เดือนเรายังว่าท้องเราเล็ก

VIP Member

รูปตอน4เดือนจ้าา ปัจจุบัน8เดือนแล้วว