75 ตอบกลับ

บ้านนี้เขาว่าชายมาลุ้นกันว่าหมอซาวผิดไหม ที่นี้หมอซาวผิดหลายคนเลยจ้า

ท้องเเบบนี้มีสิทธเป็นผญมั้ยคะเเม่ๆคนเเรกผชท้อง2อยากได้ผญจังคะ

บ้านนี้ยังไม่รู้เลยจ้า18+3แต่อยากได้ลูกสาว😁น้องหนีบไว้ไม่ให้ดู

ท้องแบบนี้แต่ไม่รู้เพศเลยคะ คุณพ่ออยากลุ้นเลยไม่ให้ซาวดูเพศ

หนูเป็นลูกสาวค่ะ 30 วีค ก่อนหน้านี้ได้พี่ชายมาสองคนแล้วค่ะ

บ้านนี้ได้​ลูกชาย​ค่ะ​ ยินดี​ด้วย​นะ​คะ​

ไม่เสมอไปค่ะแม่ ตอนแรกคนก็ทักว่าท้องแบบนี้ได้ผู้หญิง​เสมอ พอไปซาวด์​ผู้​ชายค่ะ😂

ลูกสาวเช่นกันจร้า...27w กำหนดคลอด5สิงหาจ้า

หมอว่าชายค่ะแต่ไม่ร้อยเปอร์เซ็นต์ 37+4

9 เดือนค่ะ ท้องจะแตกแล้วค่ะ ผู้หญิง

34+5 ผู้หญิง นน2800g เริ่มมีรอยแดงๆแล้ว