325 ตอบกลับ

28 มกราเหมือนกันค่ะ ยังทำงานอยู่เลย😂

สิ้นเดือนมกราคมค่ะ อยากเจอหน้าแล้ว

36 week กำหนดคลอด 8 มค 63 อึดอัดอยากแตกแล้ว

6 เดือนกว่าท้อง2ค่ะ กำหนดคลอด20 มกรา😍

19 ม.ค จ้า ตื่นเต้นมากเรยค่ะ ลูกสาวจ้า🥰

บ้านนี้กล้าๆกลัวๆค่ะแม่ท้องแรกด้วย แอบกลัวจะแตกก่อนมากๆ 🐷

ท้องเหมือนกันเลยค่ะแม่ได้ ญหรือชจ้า

ชายจ้า

8มค. คะเงียบอยู่เลยคงยังไม่อยากออก

บ้านนี้ก็ 27 มกรา 63 จ้าา น้องผู้หญิง ☺️

บ้านนี้ได้ผู้ชายสมใจพ่อเลยค่ะ 💕 จริงๆแม่อยากผู้หญิงมากกว่า 😅

29ม.ค ค่ะ อยากแตกมาก เดินไม่ไหวแล้ว

บ้านนี้25+5 กำหนดคลอด26มกราคม 6เดือนค่ะ

ตอนนี้บ้านนี้ 25+4 ♥️ 6 เดือนแล้วเหมือนกันจ้า