17 ตอบกลับ

ปวดขาหนีบปกติใช่ไหมคะ​ เพิ่งเริ่มปวดตอนอายุครรภ์​31สัปดาห์​ เหมือนเดินลงน้ำหนักไม่ได้​ นั่งบางท่าก็ปวด​ นอนพลิกตัวก็ปวด​ เป็นปกติใช่ไหมคะ​ กังวลหน่อยๆ​

ปกติค่ะแม่

ทีม พย ค่ะ ปวดมากๆ อก เอว ขา หัวหน่าว ร้าวลงไปจิ้มิ นอนท่าไหนก็ไม่สบายตัว พลิกต้วแต่ละทีแทบร้องไห้ ลุกก็เจ็บ เดินก็เจ็บ อยากแตกแล้ว ไม่ไหวแล้วววววว

คิดว่าใช่นะคะ 🥺🥺

ปวดจิมิคือของจะจริงปวดจะได้เป็นอาทิตย์แล้ว ยาพาราก็เอาไม่อยู่จร้า..น้ำตาจะไหลพลิกตัวเปลี่ยนท่าแต่ละที

บ้านนี้ปวดไม่ไหวจ้ะแม่

TapFluencer

29w+1ค่ะ ไม่ค่อยเดินเลยค่ะเดินมากท้องจะแข็งและปวดจิมิมากเลย

เหมือนกันเรยค่ะแม่ สู้ๆน่ะค่ะ

27w2วันเองคะได้ลูกชายท้องแรกคะกินอะไรก็ลงน้องหมดเลยค้าา

สู้ๆค่ะแม่คลอดง่ายๆจร้า

31+5คะ 11ธันวา บ้านนี้นอนปวดซี่โครงไม่ไหว นอนลำบากมาก😂

ผู้หญิงค่าาา🤰☺️

30+4คะ 19ธันวา ปวดไปทั่งตัวคะ ไม่รู้จะนอนท่าไหนดี

บ้านนี้นอนท่าไหนก็ปวดไปหมดเรยจร้าแม่

ซาวรึยังค่ะ ญรึช สะดือเหมือนแม่บ้านนี้มากค่ะ

ผู้หญิงจร้าแม่

ตอน 30 วีค ยังไม่มีอาการอะไรนอกจากปวดขาหนีบ

โชคดีมากเรยค่ะ บ้านนี้ปวดไม่ไหว

31+1 ค้าบบบ ทีมลูกชาย 15 ธค.คับ

คลอดง่ายๆค่ะแม่