19 ตอบกลับ

25w2dเหมือนกันค่ะท้อง2มีแต่คนบอกล็กเหมือนกันค่ะแต่โดยรวมลูกดิ้นเก่งน้ำหนักไม่มากไม่น้อยจนเกินเกณฑ์ก่อนท้องหนัก50ปัจจุบัน55ยึดน้ำหนักน้องก็พอค่ะ

ของเค้าอ้วนอยู่แล้วค่ะ พอท้องยิ่งดูยาก 25+4แล้วถ้าไม่ติดเข็มกลัดมีแต่คนบอกว่าเหมือนคนอ้วนเฉยๆไม่ได้ท้องค่ะ😂 ท้อแรกด้วย

นั่งทีพุงพับเลยค่ะ5555

25W+2D เหมือนกันคะ ท้องแรกคะ มีแต่คนทักว่าท้องเล็ก ปกติเป็นคนตัวเล็ก แต่ซาวด์แลัวป้าหมอบอกน้ำหนักลูกตามเกณฑ์คะ

ทาเบบี้ออย ของจอนสันกับครีมทาผิวทั่วไปจร้าา

ทางนี้26สัปดาห์ค่ะ ท้องแรก มีแต่คนทักว่าท้องใหญ่แถมตอนนี้ท้องเริ่มแตกแล้วด้วยค่ะ🤣❤️

24สัปดาห์ ท้องแรกจ้า ท้องใหญ่ น้ำหนักขึ้นมา9โล จ้า ไม่รู้ลงแม่หรือลูกจ้า🤣

ท้องใหญ่อยู่นะ เพราะแม่กินเก่งมาก น้ำหนักลูกเกินเกณฑ์นิดหน่อยคะ

เหมือนกันเลยค่ะ พี้ๆที่ทำงานทักท้องแรกใหญ่จัง อ่อ หนูกินเก่งมากค่าาาา😂

25+2ท้องลูกคนที่2ค่ะ มีแต่คนทักว่าท้องเล็กเหมือนท้องสาวเลยค่ะ

26+1ค่ะ แทบไม่ออกเลย แต่หมอซาวด์บอกน้องน้ำหนักตามเกณฑ์ค่ะ

ท้องเล็กไม่ต้องกังวนค่ะ ขอแค่ลูกน้ำหนักสมส่วนก็พอแล้ว

VIP Member

ถ้าน้ำหนักลูกตามเกณฑ์ก็ไม่ต้องมีอะไรน่าเป็นห่วงนะคะ