23 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้ท้องพึ่งมาออกชัดๆตอน6เดือนเองจ้า ถ้าไม่บอกคือไม่รู้เลยว่าท้อง โฟกัสน้ำหนักน้องดีกว่าค่ะแม่ ท้องเล็กไม่เกี่ยวว่าน้องจะตัวเล็กเลยไม่ต้องกังวลนะคะ

ขอบคุณค่ะแม่

ไม่ใช้น้องจ้าแม่พุงแม่จ้าตอนนี้น้องตัวจิ๋วมากจ้าบ้านนี้ท้องออกตอน6จะ7เดือนค่ะ😊

ตอนนี้น้องยังตัวเล็กค่ะแม่ 4-5เดือนจะใหญ่ขึ้น พอ7-8เดือนจะใหญ่จนอึดอัดเลยค่ะแม่

VIP Member

เอาจริงๆ 12-13w ประมาณนี้เหมือนกันค่ะ ยังคิดๆว่า นี่ท้องหรือพุง แอบงงลังเลอยู่55

บ้านนี้มาออกตอน18สัปดาห์ค่ะ 12สัปดาห์น้องตัวเล็กมากๆๆ น่าจะเป็นพุงแม่นะคะ✌️

ตอน12w หุ่นเรายังเซ็กซี่อยู่เลยจ้า ตอนนี้เป็นแม่หมูแล้ว เริ่มออกตอน 16 w

บ้านนี้ 12 w เล็กเหมือนกันค่ะ ไม่มีใครดูออก แม่ตัวเล็ก หนักแค่ 41 เองค่ะ

บ้านนี้ก้เป็นคราแทบจะดูไม่ออกด้วยว่าท้องตอนนี้27+2WDและครา

VIP Member

* บ้านนี้พุ่งตอน6-7เดือนค่ะ 12วีคน้องยังเล็กอยู่เลยคร้าบ

ตอน3เดือนยังใส่กางเกงยีนได้ยุ่เรยค่ะจะออกช่วง4-5เดือน

ขอบคุณค่ะ