19 ตอบกลับ

19w 5d ก็รู้สึกว่าดิ้นแรงแล้วนอนไม่ค่อยหลับเพราะลูกดิ้นแรงตอนกลางดึก เริ่มตอดตอน18w แล้วจะแรงขึ้นเรื่อยๆค่ะ แม่ก็คิดว่าต่อจากนี้คงจะไม่ได้นอน555

22วีค3วันแล้วค่ะ ดิ้นแรงมาก ยิ่งได้ยินเสียงพ่อพูดนิดๆหน่อยๆนะยิ่งเอาใหญ่ไม่หลับไม่นอนกันเลยทีเดียวค่ะ🥰

21 วีค เริ่มดิ้นแรงแล้วค่ะ ตอนแรกเรานึกว่าจะสัก 25-26 วีคซะอีก 😆 ถ้าเอาแบบเริ่มตอดๆ ก็ตอน 18 วีคค่ะ

5 ก.ค.ค่า 😊

VIP Member

ดิ้นเเล้วคะ เริ่มดิ้นเเรง เริ่มจะนอนไม่หลับเพราะเจ้าตัวเล็กชอบดิ้นกลางคืน ดิ้นถี่

VIP Member

19วีค5วันค่ะดิ้นทุกวันแต่นั้นแต่2-3ครั้งเป็นบางเวลา ช่วงไหนถึงจะดิ้นทั้งวันคะ

20W เท่ากันเลยค่ะแม่ ดิ้นจนคิดว่าน้องเต้นระบำอยู่ในท้องเลยค่ะ

นึกว่าเปิดผับในท้องเลยค่ะแม่ 5555

ดิ้นเก่งมากไเลยคะ38/4แล้วไกล้แตกแล้วด้วยก้อยังดิ้นเก่งคะ

ใกล้แล้ว ขอให้แข็งแรงทั้งแม่และลูกนะคะ💞

ตอด 18 ดิ้น 20วีคค่ะ ตอนนี้ 22 วีค ตุ๊บตั๊บๆ เหมือนเล่นกายกรรมค่ะ

หนูก็ตอด18ค่ะ ตอนนี้20 วีค นึกว่าเปิดผับในท้อง555

บ้านนี้ตอด18วีค 21วีค ซ้อมเต้นหร้าเวทีแล้วค่ะ

บ้านนี้รู้สึกน้องดิ้นตอนจะเข้าวีคที่20คะ 🥹