60 ตอบกลับ

กำหนด26 พ.ค ยังไม่รู้เพศเหมือนกันจ้า☺️☺️

บ้านนี้ 19 พ.ค ยังไม่รู้เพศค่ะ รอลุ้นเหมือนกัน

17 พคค่ะ รูปนี้ถ่ายเมื่อคืน 28เมย63 น้องโก่งตัว

38วีค กำหนด 13 พ.ค ยังไม่ทราบเพศเหมือนกันค่ะ,😂

กำหนดคลอด2พ.ค ค่ะแต่รอไม่ไหวแตก20เมษาค่ะ

เห็นคนโตๆเขาบอกว่าท้องเเหลมได้ ผช. ค่ะ

37w1d แล้วจ้า 38w ลุงหมอจะกระตุ้นแล้วจ้า 👶🏻

ลุ้นเหมือนเลยค่ะ อีกไม่นานจะคลอดแล้ว

5 พ.ค อยากแตกแล้วค่ะ บ้านนี้ได้ลูกชาย

16พ.คเหมือนกันจ้า หนูเป็นเด็กผู้ชายย