16 ตอบกลับ

ตั้งแต่ยังไม่รู้ว่าท้องเลยค่า ตอนนั้นน่าจะ5วีค แพ้แบบอ้วกแน่นท้อง นึกว่าตัวเองท้องอืดอาหารไม่ย่อย ตรวจตอน6วีคดลยรู้ว่าแพ้ท้อง ตอนนี้7วีคโมโหหิวเก่งมากก

บ้านนี้​ 6​ วีค​ มีอาการบ้านหมุนตลอดเวลาจนผ่านมาถึงตอนนี้ก็​ ยังแพ้หนักมาก​ พะอืดพะอม​ กินข้าวไม่ได้

ตอนนี้ 6 w พะอืดพะอมเวียนหัวขมปากแต่กินแบบจุกจิกมากคะ ปล่อยท้องว่างไม่ได้เลยจะอ้วก 😂

บ้านนี้6วีค เริ่มเวียนหัวทานน้อยละค่ะ แต่ไม่ถึงขั้นอาเจียน ง่วงบ่อยมากนอนเยอะมาก😂

5+3 ค่ะ ปวดหัว หัวบานทำงานตลอดวัน ง่วงหนักมาก มีพะอืดพะอมบางครั้งค่ะ หิวตลอดเวลา 😂

บ้านนี้5+5 ปวดหัว เวียนหัวแทบตลอดเวลา พะอืดพะอม แต่แก้ด้วยการกิน กินเยอะมาก

ปกติไม่กินของเปรี้ยว ตอนนี้5วีค1วัน อยากกินมากของเปรี้ยว ง่วงนอนบ่อยๆ

เราจืดปากจืดคอ อยากกินตลอดเวลา ได้กลิ่นง่ายขึ้น 5 วีค 2 วันค่ะ

บ้านนี้5วีค แพ้ถึงขั้นอาเจียนแล้วค่ะ แถมสิวมาด้วยอีก5555555😂

บ้านนี้5 wค่ะ ปวดหัวพะอึกพะอม ตอนกลางคืนเวียนหัวค่ะ