36 ตอบกลับ

เรา 15+2 ยังไม่รู้เหมือนกันค่ะ ซาวด์ล่าสุดหมอบอกอายุครรภ์ยังน้อย ลุ้นมากเหมือนกันค่ะแม่

20วีคคะเพศชัด ของเราลุ้นวันที่23 สิงหาครบ20วีคพอดี ตื่นเต้นมากท้อง3แล้วพร้อมทำหมันจ้า

บ้านนี้16wน้องไม่ยอมให้ดูหนีบใว้อย่างสวย ตอนนี้19wแล้วรอลุ้นอีกทีตอน5เดือนค้ะ

20wค่ะ ตื่นเต้นทุกครั้งที่ได้เจอเลย ท้องแรกก็ได้ลูกชายสมใจเลยค่ะ 🥰

VIP Member

อายุเท่ากันเลยคะ หมอบอกมีภาวะรกเกาะต่ำ เเอบเครียดเลย 🤦🏻‍♀️😂

ขอบคุณนะคะ

บ้านนี้เห็นชัดๆก็ตอน 29w 1d ค่ะลุ้นแล้วลุ้นอีกกว่าจะรู้เพศลูก

VIP Member

เรา 22W ยังไม่รู้เพศเลยค่ะ น้องเขินไม่ยอมให้ป้าหมอดูเลยค่ะ

บ้านนี้17w แล้วยังไม่ทราบเพศเลย รอลุ้นซาวด์ครั้งหน้า😂

แม่ๆ ช่วยเราดูหน่อยค่ะ ว่าช.ญ คุณหมอไม่แจ้งเลยค่ะ

เรารู้เพศตอน17weekค่ะลูกสาวตอนนี้21weekแล้วค่ะท้องแรก