2 ตอบกลับ

ใช่ค่า แยกกระเป๋าค่ะ แม่เอาของแม่ใส่กระเป๋าแบบลากจะได้สะดวก แล้วเอากระเป๋าใส่ของลูกวางบนเป๋าลากอีกทีค่ะ เอาง่ายๆคือลากไปด้วยกันเลยแบบตอนเราเดินทาง ส่วนบ้านนี้ตอนคลอดจะมีคุณยาย(แม่ของแม่)มาเฝ้า+ช่วยดูแล เลยเลือกแบบเป๋าลากค่ะ สะดวกสุดค่ะ

VIP Member

เตรียมเป็นกระเป๋าลาก cabin size 3 ใบค่ะ พ่อ แม่ ลูก คนละใบ กระเป๋าlongchamp size XL อีก 1 ใบ ใส่พรอพแต่งห้อง เบาะอุ้ม ของจุกจิก กระเป๋าเล็กอีกใบใส่เครื่องปั๊มนม อุปกรณ์ปั๊มนม เครื่องดื่มเรียกน้ำนม