92 ตอบกลับ

17 มิ.ย ลูกสาวจ้าา เริ่มเตรียมของแล้วค่ะ แต่ยังได้ไม่ครบเลย

6 มิ.ย.ค่ะ ยังไม่รู้เพศเหมือนกันค่ะ เตรียมของใกล้จะครบแล้ว

ได้ลูกสาวจ้า บ้านนี้เตรียมจะครบแล้ว กำหนดคลอดวันที่2มิ.ย

2มิถุนาจ้า เพิ่งเริ่มเตรียมของ ยังไม่รุ้เพศเหมือนกันค่ะ

17 มิถุนา ยังไม่รู้เพศแล้วก็ยังไม่ได้เตรียมของเลยค่ะ 😂😅

13มิถุนายนคะ ว่าจะเริ่มซักแล้วละคะ กลัวคลอดก่อนมิถุนายน

1มิถุนา​ ญ​ คะ​ เตรียมของครบแล้วซักแล้วพร้อมหิ้วคะ

14มิถุนา ใด้ผู้หญิงค่ะ เตรียมของครบแล้ว พร้อมหิ้วมากจ้า

บ้านนี้ 12 มิถุนาคะ...เป็งผู้ชายคะ...เริ่มเตรียมของเเร้วคะ

21 มิ.ย.จ้าบ้านนี้ได้ผู้หญิงค่ะเตรียมของขะครบแล้วจ้า