53 ตอบกลับ

36+5 นอนไม่หลับเลย ปวดจิมิมาก เหมือนอะไรจะหลุดออกมา ท้องเริ่มแข็ง

อดทนอีกนิดน๊า เราก็เป็น

เป็นเหมือนกันค่ะ38วีนแล้วตอนลุกตอบนั่งจะเจ็บๆแสบๆหน่อยค่ะ

ตอนนี้ 36w ปวดจิมิมาก นอนพลิกตัวแต่ละครั้งทรมานสุด ขาบวมมาก

ลำบากสุดๆ สู้ๆค่ะ

37 วีคค่ะเจ็บท้องบ่อยมากไม่ไหวเลยท้องสามแล้ว ฝ้าบุกมากก🤣

สู้ๆนะค่ะแม่

VIP Member

ใกล้แล้วละคะ เตรียมแพ็คกระเป๋าไปคลอดได้แล้วคะคุณแม่

ขอบคุณค่ะ😊

เป็นค่ะ เจ็บมากๆ นอนไม่ได้เลย กำหนดคลอด 9 ก.ค ค่ะ

ใกล้แล้ว สู้ๆค่ะ

กำหนดคลอดวันเดียวกันค่ะ เป้นเหมือนกันค่ะ

สู้ๆ เช่นกันน๊า

เป็นเหมือนกันค่ะ 37 2วีค นัดคลอด12กรกฎาคมค่ะ

สู้ๆ น๊า

ปวดเหมือกันจร่ายิ่งใกล้คลอดยิ่งปวด

อีกนิดเดียวใจเย็นๆคะคุณแม่

วันเดียวกันเลยค่ะยังไม่มีวี่แววเลย

เรานี่มามาครบหมดแล้ว พักนี้ปวดหน่วงบ่อย