41 ตอบกลับ

ชาวด์ตอน8วิค กว่า น้องมีขนาด1.6เซนค่ะ เจอหัวใจน้องแล้วนะคะ

เขาเคยเป็น เลือดออกตอน 6 w แต่ไปซาว น้องมีหัวใจแล้วนะ

ซาวเจอน้องตอน7วีค น้องมีหัวใจเเล้วค่ะ ขนาด1เมตรค่ะ

ต้องลุ้นไปก่อนค่ะ อีก 2 อาทิตย์ซาวด์ใหม่ สู้ๆ นะคะ

เลือดออกแบบไหนหรอคะพอดีเป็นเหมือนกันเลยค่ะ

เราซาวตอน5วีคเจถุง ตอน 8วีค เจอน้องพร้อมหัวใจคะ

ขอบคุณ​ค่ะ ยินดี​ด้วยนะคะ ตอนนี้ของเราคุณ​หมอให้รออีก 2 สัปดาห์​ค่ะ

บ้านนี้ก็ซาวตอน9w6dเหมือนกันค่ะเจอแฝดเลยค่ะ

เคยเป็นค่ะ ท้องลม หมอให้ขูดมดลูกเลย

เราจ้ะ แต่ตอนนั้นน้องไม่อยู่ค่ะ

ผสมออกมากับปัสวะเลยค่ะ