41 ตอบกลับ

บ้านนี้น้องก็หลุดตอน 9วีคค่ะ อยู่ๆก็มีเลือดออก และก้อนเลือดออกมา หมอบอกน้องไม่อยู่แล้ว เลยใช้วิธีดูดออกค่ะ

ท้องแรกตอน9วีคแบบนี้เลยค่ะ ไม่มีตัวอ่อน เลือดออก แล้วขับออกมาเอง ทุกอย่างคือธรรมชาติถ้าไม่สมบูรณ์

เราก็เคยเปนตอนอายุครรภ์14+วีคมีแค่มูกเลือดออกนิดไฟไปอัตราซาว์หัวใจไม่เต้นหยุดการเจริญเติบโต

บ้านนี้ไปอัลตราซาวด์เมื่อวาน 7วีค6วัน ขนาด1.50 หมอบอกได้ยินเสียงหัวใจแล้ว💕💕

แม่บ้านนี้6วีคอัลตร้าซาวด์​ขนาด0.55 หัวใจเต้นแล้วค่ะแม่บ้านนี้อายุ15เองค่ะ

เคยมีเลือดออกนิดๆ แต่คุณหมอบอกลูกแข็งแรง น้ำหนักตามเกณฑ์ปกติดีค่ะ☺️

เราเคยเป็นไม่เจอหัวใจสองท้องเลย หมอให้ยุติการตั้งครรภ์ เสียใจมากคะ

สู้​ๆนะคะ

VIP Member

ของเราไม่เจออะไรเลยค่ะ มาเจออีกที11สัปดาห์เลย ไม่รู้หลบอยู่ไหนมา

ของเราฝากครรภ์ตอน 9w+4d ซาวด์ผ่านช่องคลอดพบน้อง และคลื่นหัวใจค่ะ

เท่าของเราตอน7วีคเลยค่ะ ของเราตอนนั้น7วีค น้องมีหัวใจแล้วนะคะ