48 ตอบกลับ

ยายจ๋า บ้านนี้หมดไป 5 พันกว่าแล้ว ของยังไม่ครบเลย😂

บ้านนี้หมดครึ่งหมื่นแล้วจ้า ยังได้ของไม่ครบเลย

ไม่น่ะมันแค่น้ำจิ้มค่ะยังต้องหมดอีกเยาะค่ะ

VIP Member

บ้านนี้แค่เครื่องปั้มนมก็เป็นหมื่นแล้วค่ะ

ไม่เยอะหรอกค่ะแม่ เดี๋ยวก็ต้องทะยอยซื้ออีก

ยังซื้อไม่ครบเลยคะ

ของมันแพงนะยาย...ไม่เหมือนสมัยก่อนยายจ๋า..

บ้านนี้หมื่นอัพแล้วยังได้ไม่ครบเลยค่ะ

แม่บ้านนี้หมดสามหมื่นยังไม่อยู่เลยค่ะ

บ้านนี้เป็นหมื่นค่ะ ของใช้เด็กอ่อนแพงมาก

ใช่ค่ะแพงมากๆ

บอกยายไปค่ะช่วงนี้ของแพงมากกกกค่ะ