7 ตอบกลับ

ลูกตอดจะดุกๆในท้องค่ะเหมือนน้ำดีดในท้อง..ส่วนลูกดิ้นจะรู้สึกท้องกระเพื่อมถ้าแม่โดนลูกตอดหรือดิ้นแม่จะรู้สึกได้เลยค่ะ

เหมือนมีอะไรเคลื่อนตัวในท้องค่ะ บางทีก็ดีดสั่นๆ หากมีเสียงดังๆ ยิ่งรถขายของตามบ้าน เหมือนจะชอบ😂😂😂

ตอนเราได้18สัปดา รู้สึกเหมือนเขาดิ้นเป็นคลื่นๆดิ้กๆ เราเอามือคลำๆมันก้มีอะไรมาโดนดิ้กๆอะคะ555

VIP Member

บ้านนี้พึ่งรู้สึกว่าตอดตอนอายุครรภ์ 20 สัปดาห์ค่ะ แต่ยังไม่บ่อยเท่าไหร่

TapFluencer

ตุบๆ ดุ้กดิ้กในท้องเหมือนมีอะไรขยับ😂

Super Mum

เหมือนปลาตอดน้ำค่ะ

เปิดยูทูปดูก็ได้ค่ะ ว่าปลาตอดน้ำเป็นแบบไหน ลูกตอดก็จะตอดๆ แบบที่บอกไปค่ะ

เหมือนปลาตอดค่ะ