27 ตอบกลับ

บ้านนี้5สัปดาห์3วัน เจอถุงค่ะ แต่ยังเล็กมากไม่สามารถเจอตัวน้องได้ หมอนัดอีก2สัปดาห์จ้า หมอบอกว่าอีก2สัปดาห์ก็จะต้องเห็นตัวพร้อมหัวใจน้องแล้ว สู้ๆนะคะคุณแม่😊

สู้ๆนะคะ อย่าเพิ่งวิตกกังวลไป เดี๋ยวจะมีผลต่อน้องได้นะคะ เอาใจช่วยค่ะ

บ้านนี้6 วีค เจอแค่ถุงตั้งครรภ์ค่ะ รออีกสัก2-3 สัปดาห์ ถึงจะเจอตัวน้องค่ะแม่ ช่วงนั้นทานยาโฟลิคกับบำรุงเลือดรอ เดี๋ยวก็เจอพร้อมสัญญาณชีพค่ะ

ขอบคุณค่ะแม่🙏🏻🥺ขอให้ปลอดภัยทั้งแม่และลูกยันคลอดเรยนะคะ❤️

บ้านนี้ไปฝากท้องตั้งแต่6วีค กว่าจะซาวด์เจอตัวน้องก็ปาไปเดือนที่3แล้วค่ะ แรกกังวลมากกลัวจะท้องลมพอเจอน้องดีใจ ตอนนี้32+2แล้วค่ะ

ของเราซาวตอน4w เจอถุงตั้งครรภ์3มิล ผ่านไป1 เดือนไปซาวใหม่ถึงเจอลูกค่า ของตัวเองอาจจะยังท้องอ่อนๆอยู่ เลยยังไม่เจอตัวลูก

ขอบคุณนะคะแม่🙏🏻🥰

ของเขาไปตอน5วีคไม่เจออะไรเลย ถุงตั้งครรภ์ก็ไม่เจอ หมอนัดอีกที10วีค ก็เจอตัวน้องแล้ว แม่ไม่ต้องเครียดน้า✌️

เดี๋ยวก็เจอน้า ไม่ต้องเครียด

รอประมาณอีก 2 สัปดาร์ค่อยไปซาว์ดใหม่นะคะแม่ ท้องยังอ่อนอีก บ้านนี้ไป 5 วีคก็เจอแต่ถุงเหมือนกันเลยคะ 🤎🤍

ถุงแม่เล็กแบบนี้ไหมคะ🙏🏻🥺

ท้องยังอ่อนมากๆค่ะ ยังไม่เจอตัวน้องค่ะ ต้องรออีกหน่อยค่ะ หรือถ้าเจอน้องจะยังตัวเล็กมากเลยค่ะแม่

อันนี้ของเราซาวตอน5วีคค่ะแม่เจอแค่ถุงตั้งครรภ์เหมือนกันค่ะรอน้องโตอีกหน่อยนะคะ🥰

ขอบคุณนร้าแม่🙏🏻❤️

บ้านนี้ซาวตอน8วีค ไม่เจอตัวอ่อน เจอเเต่ถุงตั้งครรภ์ มาเจอตัวน้องตอน11วีคเเล้วค่ะ

ขอบคุณนะคะเเม่ตราบใดที่ยังไม่มีเลือดออกเเม่ก็ยังมความหวังว่าลูกจะต้องปลอดภัยคะ

ของเรา 6w เจอถุงครรภ์ค่ะ แต่ไม่เจอตัวน้อง หมอบอกว่ายังเป็นไข่แดงอยู่ค่ะ

ของแม่ตอนนี้กี่วีคแร้วคะ