7 ตอบกลับ

VIP Member

ควรรีบหาหมอนะคะ ช่วงอายุครรภ์ประมานนี้ไม่ควรมีเลือดออก

🥰🥰🥰

VIP Member

ในการตั้งครรภ์ ถ้ามีเลือดออก ต้องรีบไปพบคุณหมอค่ะ

ใช่ค่ะ..นึกว่าจะเป็นแท้งคุกคามซ่ะแล้ว เคยเป็นตอนท้องแรก น้องก็หลุดไป ท้องสองเป็นอีกตอน 8 week แต่ตอนนี้น้องแข็งแรง 25w7d มาก ดิ้นตลอด สู้ๆๆ นะค่ะ

Super Mum

อันตรายค่ะ แนะนำหาหมอค่ะ

ไปมาแล้วค่ะหมอบอกแค่เด็กฝังตัวค่ะขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะคะ🥰

อันตรายค่ะ แท้งคุกคาม

ไปมาแล้วค่ะหมอบอกแค่เด็กฝังตัวค่ะขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะคะ❤️☺️

ไปหาหมอเรยค่ะ

ไปมาแล้วค่ะหมอบอกแค่เด็กฝังตัวค่ะขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะคะ❤️🥰

รีบหาหมอค่ะ

ไปมาแล้วค่ะหมอบอกแค่เด็กฝังตัวค่ะขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะคะ❤️

หาหมอค่ะ

รีบไปเลยค่ะอย่ารอนาน