13 ตอบกลับ

ดูน้ำหนักลูกเป็นหลักค่ะ บ้านนี้24+2น้ำหนักแม่ยังไม่ขึ้นสักโลเลยค่ะ ยังหนัก49อยู่เหมือนเดิม แต่น้องน้ำหนักตามเกณฑ์ดีค่ะ เกินเกณฑ์มานิดหน่อยด้วย

ขอบคุณมากจ้าา😍😍

บ้านนี้24w นน.แม่ขึ้นมาโลเดียวค่า ถ้าคุณหมอบอกน้องนน.ดีแม่ไม่ต้องกังวลนะคะ ดูนน.น้องเป็นเกณฑ์ค่าา 🥰🥰🥰

อัพเดทเพิ่มเติม ไปหาป้าหมอเมื่อวาน 27+3 น้องหนัก1,100กรัมแล้วค่ะ ป้าหมอบอกน้องตัวใหญ่ 😂 ส่วนนน.แม่ขึ้นมาแค่โลกว่าๆตั้งแต่ท้องค่ะ

บ้านนี้24+6วีค น้ำหนักแม่บ้านนี้ขึ้นมา8โลคะ ไม่ต้องกังวนน่ะแม่ ถ่าน้ำหนักน้องตามเกณฑ์ที่หมอบอก

ขอบคุนมากจ้าา

ดูแค่นน. ลูกเป็นหลักค่า นน.แม่ ไม่ต้องสนใจค่า ให้ตามเกณฑ์พอ และแม่ไม่ควรขึ้นทีเดียวเยอะๆ ค่า

ขอบคุณมากจ้า

บ้านนี้ 24+5 วีค บ้านนี้พึ่งมาขึ้นตอน 23 วีคเองค่ะ ตอน 20 วีค 46 23 วีค 48 แต่น้ำหนักน้องตามเกณค่ะ

ถ้าคุณหมอตรวจแล้วน้ำหนักน้องตามเกณก็สบายใจค่ะ บ้านนี้24 วีค นน.ขึ้นมา12 โลค่ะ 😂

เค้าหมอก็บอกให้คุมการกินค่ะ น้ำหนักขึ้นเยอะไป หมอกลัวจะคลอดธรรมชาติไม่ได้ ตรวจน้ำตาลปกติดีค่า

ไม่เป็นไรค่ะ ถ้าน้ำหนักน้องอยู่ในเกณฑ์ ตอน24Wบ้านนี้ขึ้น3กิโล เหมือนกัน

บ้านนี้24w นน แม่ขึ้นมา4-5โลเลยคะ วันพฤหัสบดีนี้จะไปดู นน น้องแล้วคะ

24 + 3 week บ้านนี้ ขึ้นมา 2 โลเองค่ะ ลูกดิ้นแรงเหมือนกัน

ใช่เลยค่ะอาการเดียวกันเลย

บ้านนี้ขึ้นมา 11 โลแล้วจ้า เครียดมาก😅